ราคา 5490000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 40.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 137250.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 25
โครงการ Onyx Phahonyothin | ออนิกซ์ พหลโยธิน | ONYX Saphan khwai | ออนิกซ์ Saphan khwai | ONYX | onyx phaholyothin | ออนนิกซ์ พหลโยธิน

ปริณวัชญณ์
0956459656
2021-10-21 09:22:52.0
เลขที่ประกาศ: 373249
รายละเอียดเพิ่มเติม

รหัสทรัพย์ MP-SC6409-533
6409-533 ขาย คอนโด สะพานควาย จตุจักร BTSสะพานควาย Onyx Phaholyothin 1ห้องนอน ชั้นสูง
.
Onyx Phaholyothin /ออนิกซ์ พหลโยธิน
#สะพานควาย #จตุจักร #หมอชิต #ประดิพัทธ์ #BTSสะพานควาย
ขาย 5,490,000 บาท
--------------------------------------
-ชั้น 25
-ขนาด 40.20 ตร.ม.
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-วิวเมือง
-เครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์
-เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
--------------------------------------
-เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง
-ตู้เย็น
-เครื่องซักผ้า
-Smart TV 2 เครื่อง
-เครื่องทำน้ำร้อน
-ไมโครเวฟ
--------------------------------------
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
K. เอ็กซ์ ปริณวัชญณ์ (Agent)
Line official : @matchingproperty (มี @ ข้างหน้า)
Line Add Click : https://lin.ee/C4eqRVC
Tel.: 095-645-9656
.
รับฝากซื้อ ขาย เช่า ที่ดิน บ้าน ทาวเฮ้าส์ ทาวโฮม คอนโด อพาร์ทเมนท์ โรงแรม รีสอร์ท กับทีมงานอสังหาฯมืออาชีพ ที่ทำงานกันเป็นระบบเครือข่าย และใช้เทคโนโลยีล่าสุดในการทำการตลาดเพื่อหาลูกค้าได้อย่างรวดเร็ว
.
ขาย คอนโด Onyx Phaholyothin /ออนิกซ์ พหลโยธิน
คอนโด ขาย สะพานควาย จตุจักร หมอชิต ประดิพัทธ์
คอนโด BTSสะพานควาย ขาย
Onyx Phaholyothin sale
Onyx Phaholyothin sale Saphan Khwai, Chatuchak, Mo Chit, Pradipat